ประชาสัมพันธ์![📢](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t39/1/16/1f4e2.png)
วันที่ 25 เมษายน 2566
เจอ...แจ้ง...จบ...ครบทุกปัญหาตำบลเตาปูน? ความเดือดร้อนของท่าน กับการบริหารจัดการปัญหาบ้านเตาปูน ง่ายๆ ด้วย Traffy fondue !!!!
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png) อีกหนึ่งช่องทางใหม่ในการรับเรื่องราวร้องทุกข์ในเขตพื้นที่ตำบลเตาปูน ผ่าน LINE @traffyfondue แพลตฟอร์มบริหารจัดการปัญหาเมืองโดยนักวิจัยไทย NECTEC สวทช.
ท่านสามารถสแกน OR-CODE ในรูป
สามารถส่งเรื่องร้องทุกข์ ขอความช่วยเหลือมาให้เราดำเนินการได้เลย
#traffyfondue
#แจ้งง่าย ๆ แค่ปลายนิ้ว ![🤟🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/1f91f_1f3fb.png) ![🤟🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/1f91f_1f3fb.png) ![🤟🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/1f91f_1f3fb.png)
#เข้าถึงพึ่งได้
ฝ่ายประชาสัมพันธ์องค์การบริหารส่วนตำบลเตาปูน
|