ประชาสัมพันธ์![📢](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t92/1.5/16/1f4e2.png)
องค์การบริหารส่วนตำบลเตาปูน ขอเชิญประชาชนร่วมกิจกรรมจิตอาสา “เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ” เนื่องในวันที่ระลึกพระบาทสมเด็จพระนั่งเกล้าเจ้าอยู่หัว (รัชกาลที่ ๓) ในวันศุกร์ ที่ ๓๑ มีนาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. เป็นต้นไป ณ บริเวณ วัดบำเพ็ญธรรม (วัดบ้านแพะ) หมู่ที่ ๕ ตำบลเตาปูน อำเภอแก่งคอย จังหวัดสระบุรี
#เข้าถึงพึ่งได้ #จิตอาสา
ฝ่ายประชาสัมพันธ์องค์การบริหารส่วนตำบลเตาปูน![🗒](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t34/1.5/16/1f5d2.png)
|